Đèn tháp Qlight QTRA70L-USB-BZ-3-RAG-SL24
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA70L-USB-BZ-3-RAG-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA70L-USB-BZ-3-RAG-SL24 3 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA70L-USB-BZ-3-RAG-SL24
ModelQTRA70L-USB-BZ-3-RAG-SL24
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu xanh lá, Màu hổ phách, Màu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng120mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể457mm