Đèn tháp Qlight QWTDLF-WS-3-24-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QWTDLF-WS-3-24-RAG
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QWTDLF-WS-3-24-RAG 3 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QWTDLF-WS-3-24-RAG
ModelQWTDLF-WS-3-24-RAG
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèm
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Beep intermittent, Emergency, Fire, Machinery fault
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Có thể chọn kiểu âm thanh bằng công tắc gạt
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối230g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể236mm