Đèn tháp Qlight QWTL-3-24-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QWTL-3-24-RAG
Giá cũ: 863.610 ₫
785.100 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QWTL-3-24-RAG 3 tầng 24VAC/DC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QWTL-3-24-RAG
ModelQWTL-3-24-RAG
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Phụ kiện đi kèm
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối480g
Chiều rộng tổng thể70mm
Chiều cao tổng thể203mm
Chiều sâu tổng thể76mm