Còi cảnh báo cho tàu thuyền Qlight SDLRP-WM-24-B
  • 24VDC
  • Xoay vòng
  • Cỡ Lens: D150mm
  • Màu xanh da trời
  • Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SDLRP-WM-24-B
Giá cũ: 6.598.570 ₫
5.998.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy QLIGHT SDLRP-WM-24-B 24VDC D150 còi đa âm màu xanh
Bảng thông số kỹ thuật của: SDLRP-WM-24-B
ModelSDLRP-WM-24-B
Điện áp24VDC
Màu ánh sángMàu xanh da trời
Kiểu chỉ báoÁnh sáng + âm thanh
Cỡ LensD150mm
Kiểu sángXoay vòng
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Tốc độ quay120...140rpm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Âm lượng (tại 1m)118dB
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMUNSELL số 7.5BG 7/2
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhôm
Chức năngCó lồng bảo vệ
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngNgoài trời, Chống ăn mòn, Chống va đập
Nhiệt độ môi trường-20...50°C
Khối lượng tương đối3.65kg
Chiều cao tổng thể424mm
Chiều sâu tổng thể175mm