Còi cảnh báo cho tàu thuyền Qlight SDLRP-WS-12-B
  • 12VDC
  • Xoay vòng
  • Cỡ Lens: D150mm
  • Màu xanh da trời
  • Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SDLRP-WS-12-B
Giá cũ: 6.598.570 ₫
5.998.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy QLIGHT SDLRP-WS-12-B 12VDC D150 còi đa âm màu xanh
Bảng thông số kỹ thuật của: SDLRP-WS-12-B
ModelSDLRP-WS-12-B
Điện áp12VDC
Màu ánh sángMàu xanh da trời
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Nhiệt độ môi trường-20...50°C
Khối lượng tương đối3.65kg
Chiều cao tổng thể424mm
Chiều sâu tổng thể175mm