Còi cảnh báo cho tàu thuyền Qlight SDLRP-WV-110-A
  • 110VAC
  • Xoay vòng
  • Màu hổ phách
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SDLRP-WV-110-A
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo cho công nghiệp nặng/tàu thủy QLIGHT SDLRP-WV-110-A 110VAC D150 còi đa âm màu hổ phách
Bảng thông số kỹ thuật của: SDLRP-WV-110-A
ModelSDLRP-WV-110-A
Điện áp110VAC
Màu ánh sángMàu hổ phách
Số âm thanh5
Loại âm thanhCustomizable sound
Nhiệt độ môi trường-20...50°C
Khối lượng tương đối4.42kg
Chiều cao tổng thể424mm
Chiều sâu tổng thể175mm