Đèn xoay cảnh báo phòng nổ Qlight SELR-220-B
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Màu xanh da trời
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SELR-220-B
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn xoay cảnh báo phòng nổ
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo phòng nổ QLIGHT SELR-220-B 220VAC màu xanh
Bảng thông số kỹ thuật của: SELR-220-B
ModelSELR-220-B
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu xanh da trời
Điện áp220VAC
Loại đènBóng LED
Kiểu sángXoay vòng
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Hình dạng LensHình vòm
Chiều cao 1 tầng110mm
Tốc độ quay120...140rpm
Màu thânMUNSELL số 7.5BG 7/2
Chất liệu LensThủy tinh
Chất liệu vỏNhôm
Chức năngCó lồng bảo vệ
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiBắt vít
Môi trường hoạt độngChống cháy nổ, Chống ăn mòn, Ngoài trời
Nhiệt độ môi trường-40...60°C
Khối lượng tương đối13.91kg
Chiều rộng tổng thể189mm
Chiều cao tổng thể267mm
Chiều sâu tổng thể189mm