Đèn tháp Qlight SJD-WA-2-220-RG
  • 80dB
  • 2 tầng
  • Xoay vòng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình vuông
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SJD-WA-2-220-RG
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT SJD-WA-2-220-RG 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: SJD-WA-2-220-RG
ModelSJD-WA-2-220-RG
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángXoay vòng
Âm lượng (tại 1m)80dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình vuông
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ Lens95x96mm
Chiều cao 1 tầng96mm
Tốc độ quay120...140rpm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-20...50°C
Khối lượng tương đối2.04kg
Chiều rộng tổng thể95mm
Chiều cao tổng thể370mm
Chiều sâu tổng thể95mm