Đèn tháp Qlight SJDL-WS-3-220-RAG
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình vuông
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SJDL-WS-3-220-RAG
Giá cũ: 2.945.360 ₫
2.677.600 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT SJDL-WS-3-220-RAG 3 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: SJDL-WS-3-220-RAG
ModelSJDL-WS-3-220-RAG
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình vuông
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ Lens95x96mm
Chiều cao 1 tầng96mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối2.04kg
Chiều rộng tổng thể95mm
Chiều cao tổng thể466mm
Chiều sâu tổng thể95mm