Đèn tháp Qlight SJLP-BZ-1-110-R
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình vuông
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: SJLP-BZ-1-110-R
Giá cũ: 1.489.510 ₫
1.354.100 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT SJLP-BZ-1-110-R 1 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: SJLP-BZ-1-110-R
ModelSJLP-BZ-1-110-R
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình vuông
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiKhông có
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ Lens95x96mm
Chiều cao 1 tầng96mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Có thể chọn kiểu sáng bằng côn  g tắc gạt [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-20...50°C
Chiều rộng tổng thể95mm
Chiều cao tổng thể387mm
Chiều sâu tổng thể95mm