Đèn tháp Qlight ST45B-1-220-R-SZ18
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45B-1-220-R-SZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45B-1-220-R-SZ18 1 tầng 220VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45B-1-220-R-SZ18
ModelST45B-1-220-R-SZ18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể330mm