Đèn tháp Qlight ST45B-BZ-3-220-RAG-QZ18
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45B-BZ-3-220-RAG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45B-BZ-3-220-RAG-QZ18 3 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45B-BZ-3-220-RAG-QZ18
ModelST45B-BZ-3-220-RAG-QZ18
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể430mm