Đèn tháp Qlight ST45B-BZ-4-24-RAGW
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45B-BZ-4-24-RAGW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45B-BZ-4-24-RAGW 4 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45B-BZ-4-24-RAGW
ModelST45B-BZ-4-24-RAGW
Điện áp24VAC, 24VDC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể480mm