Đèn tháp Qlight ST45BF-2-24-RA-QZ18
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-2-24-RA-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-2-24-RA-QZ18 2 tầng 24VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-2-24-RA-QZ18
ModelST45BF-2-24-RA-QZ18
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối410g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể380mm