Đèn tháp Qlight ST45BF-2-24-RG
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-2-24-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-2-24-RG 2 tầng 24VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-2-24-RG
ModelST45BF-2-24-RG
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối410g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể380mm