Đèn tháp Qlight ST45BF-3-110-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-3-110-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-3-110-RAG 3 tầng 110VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-3-110-RAG
ModelST45BF-3-110-RAG
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể430mm