Đèn tháp Qlight ST45BF-3-110-RAG-QZ18
  • 3 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-3-110-RAG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-3-110-RAG-QZ18 3 tầng 110VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-3-110-RAG-QZ18
ModelST45BF-3-110-RAG-QZ18
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể430mm