Đèn tháp Qlight ST45BF-4-12-RAGW-SZ18
  • 4 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-4-12-RAGW-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-4-12-RAGW-SZ18 4 tầng 12VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-4-12-RAGW-SZ18
ModelST45BF-4-12-RAGW-SZ18
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể480mm