Đèn tháp Qlight ST45BF-4-220-RAGB-QZ18
  • 4 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-4-220-RAGB-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-4-220-RAGB-QZ18 4 tầng 220VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-4-220-RAGB-QZ18
ModelST45BF-4-220-RAGB-QZ18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể480mm