Đèn tháp Qlight ST45BF-BZ-1-12-A
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45BF-BZ-1-12-A
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45BF-BZ-1-12-A 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45BF-BZ-1-12-A
ModelST45BF-BZ-1-12-A
Điện áp12VAC, 12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu hổ phách
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể376mm