Đèn tháp Qlight ST45L-1-24-R-SL18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-1-24-R-SL18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-1-24-R-SL18 1 tầng 24VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-1-24-R-SL18
ModelST45L-1-24-R-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối350g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể320mm