Đèn tháp Qlight ST45L-2-12-RG-QL18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-2-12-RG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-2-12-RG-QL18 2 tầng 12VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-2-12-RG-QL18
ModelST45L-2-12-RG-QL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối390g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể360mm