Đèn tháp Qlight ST45L-BZ-1-220-R-LB18
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-BZ-1-220-R-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-BZ-1-220-R-LB18 1 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-BZ-1-220-R-LB18
ModelST45L-BZ-1-220-R-LB18
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối450g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể366mm