Đèn tháp Qlight ST45L-BZ-3-220-RAG-QZ18
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-BZ-3-220-RAG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-BZ-3-220-RAG-QZ18 3 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-BZ-3-220-RAG-QZ18
ModelST45L-BZ-3-220-RAG-QZ18
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể446mm