Đèn tháp Qlight ST45L-WA-1-12-R-QL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WA-1-12-R-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WA-1-12-R-QL18 1 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WA-1-12-R-QL18
ModelST45L-WA-1-12-R-QL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối350g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể414mm