Đèn tháp Qlight ST45L-WM-1-110-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WM-1-110-R
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WM-1-110-R 1 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WM-1-110-R
ModelST45L-WM-1-110-R
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Sweet home
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối450g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể460mm