Đèn tháp Qlight ST45L-WM-2-220-RG-LW18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WM-2-220-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WM-2-220-RG-LW18 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WM-2-220-RG-LW18
ModelST45L-WM-2-220-RG-LW18
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối490g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể500mm