Đèn tháp Qlight ST45L-WM-3-12-RAG-SZ18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WM-3-12-RAG-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WM-3-12-RAG-SZ18 3 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WM-3-12-RAG-SZ18
ModelST45L-WM-3-12-RAG-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể494mm