Đèn tháp Qlight ST45L-WS-2-12-RG-QLA18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WS-2-12-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WS-2-12-RG-QLA18 2 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WS-2-12-RG-QLA18
ModelST45L-WS-2-12-RG-QLA18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối390g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể454mm