Đèn tháp Qlight ST45L-WS-2-220-RG-SL18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WS-2-220-RG-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WS-2-220-RG-SL18 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WS-2-220-RG-SL18
ModelST45L-WS-2-220-RG-SL18
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối490g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể500mm