Đèn tháp Qlight ST45L-WS-2-24-RG-QZ18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WS-2-24-RG-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WS-2-24-RG-QZ18 2 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WS-2-24-RG-QZ18
ModelST45L-WS-2-24-RG-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối390g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể454mm