Đèn tháp Qlight ST45L-WS-5-220-RAGBW-QZ18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WS-5-220-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WS-5-220-RAGBW-QZ18 5 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WS-5-220-RAGBW-QZ18
ModelST45L-WS-5-220-RAGBW-QZ18
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể620mm