Đèn tháp Qlight ST45LF-BZ-4-24-RAGB-QLA18
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-BZ-4-24-RAGB-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-BZ-4-24-RAGB-QLA18 4 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-BZ-4-24-RAGB-QLA18
ModelST45LF-BZ-4-24-RAGB-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể486mm