Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-5-220-RAGBW-SL18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-5-220-RAGBW-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-5-220-RAGBW-SL18 5 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-5-220-RAGBW-SL18
ModelST45LF-WA-5-220-RAGBW-SL18
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể620mm