Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-1-110-R-SZ18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-1-110-R-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-1-110-R-SZ18 1 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-1-110-R-SZ18
ModelST45LF-WM-1-110-R-SZ18
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Sweet home
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối450g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể460mm