Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-1-24-R-LW18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-1-24-R-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-1-24-R-LW18 1 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-1-24-R-LW18
ModelST45LF-WM-1-24-R-LW18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Sweet home
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối350g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể414mm