Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-2-220-RG-LB18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-2-220-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-2-220-RG-LB18 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-2-220-RG-LB18
ModelST45LF-WM-2-220-RG-LB18
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhCuckoo’s waltz, For elise, Piano sonata, Turkish march, Sweet home
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể500mm