Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-4-12-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-4-12-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-4-12-RAGB 4 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-4-12-RAGB
ModelST45LF-WM-4-12-RAGB
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể534mm