Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-4-12-RAGB-LW18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-4-12-RAGB-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-4-12-RAGB-LW18 4 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-4-12-RAGB-LW18
ModelST45LF-WM-4-12-RAGB-LW18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể534mm