Đèn tháp Qlight ST45LF-WM-4-24-RAGB-QL18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WM-4-24-RAGB-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WM-4-24-RAGB-QL18 4 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WM-4-24-RAGB-QL18
ModelST45LF-WM-4-24-RAGB-QL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể534mm