Đèn tháp Qlight ST45MB-1-12-B
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VAC, 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45MB-1-12-B
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45MB-1-12-B 1 tầng 12VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45MB-1-12-B
ModelST45MB-1-12-B
Điện áp12VAC, 12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu xanh da trời
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối220g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể128mm