Đèn tháp Qlight ST45MB-1-24-G
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VAC, 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45MB-1-24-G
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45MB-1-24-G 1 tầng 24VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45MB-1-24-G
ModelST45MB-1-24-G
Điện áp24VAC, 24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối220g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể128mm