Đèn tháp Qlight ST45MB-BZ-2-220-RG
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45MB-BZ-2-220-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45MB-BZ-2-220-RG 2 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45MB-BZ-2-220-RG
ModelST45MB-BZ-2-220-RG
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối260g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể178mm