Đèn tháp Qlight ST45MBF-1-220-R
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45MBF-1-220-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45MBF-1-220-R 1 tầng 220VAC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45MBF-1-220-R
ModelST45MBF-1-220-R
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn5W
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối220g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể128mm