Đèn tháp Qlight ST45ML-1-12-R
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45ML-1-12-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45ML-1-12-R 1 tầng 12VAC/DC D45
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45ML-1-12-R
ModelST45ML-1-12-R
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối190g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể106mm