Đèn tháp Qlight ST45ML-WS-2-110-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45ML-WS-2-110-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45ML-WS-2-110-RG 2 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45ML-WS-2-110-RG
ModelST45ML-WS-2-110-RG
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Emergency, Fire.A-ANG, High expansion, Machinery fault
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối290g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể274mm