Đèn tháp Qlight ST45MLF-BZ-5-220-RAGBW
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45MLF-BZ-5-220-RAGBW
Giá cũ: 1.157.200 ₫
1.052.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45MLF-BZ-5-220-RAGBW 5 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45MLF-BZ-5-220-RAGBW
ModelST45MLF-BZ-5-220-RAGBW
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể373mm