Đèn tháp Qlight ST56B-2-220-RG-LW18
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56B-2-220-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56B-2-220-RG-LW18 2 tầng 220VAC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56B-2-220-RG-LW18
ModelST56B-2-220-RG-LW18
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối530g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể441mm