Đèn tháp Qlight ST56B-BZ-2-220-RG-LW18
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56B-BZ-2-220-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56B-BZ-2-220-RG-LW18 2 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56B-BZ-2-220-RG-LW18
ModelST56B-BZ-2-220-RG-LW18
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối530g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể441mm