Đèn tháp Qlight ST56BF-2-24-RG-QLA18
  • 2 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST56BF-2-24-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST56BF-2-24-RG-QLA18 2 tầng 24VAC/DC D56
Bảng thông số kỹ thuật của: ST56BF-2-24-RG-QLA18
ModelST56BF-2-24-RG-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD56mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối530g
Đường kính tổng thể56mm
Chiều dài tổng thể441mm